Cầu Dao Tự Động 1P 10A 6kA (SH201-C10) ABB 2CDS211001R0104
Thông số kỹ thuật:
Series SH200
Số cực 1
Dòng định mức 10A
Điện áp AC định mức 400V
Công suất ngắn mạch định mức 6 kA
Chiều dài 69mm
Chiều rộng 17.5mm
Chiều cao 85mm
Bộ ngắt mạch thu nhỏ Compact Home SH200 có chức năng giới hạn dòng điện. Chúng có hai cơ chế ngắt khác nhau, cơ chế ngắt nhiệt trễ để bảo vệ quá tải và cơ chế ngắt cơ điện để bảo vệ ngắn mạch. Chúng có sẵn ở các đặc điểm khác nhau (B,C), cấu hình (1P, 1P+N, 2P, 3P, 3P+N, 4P), khả năng ngắt (lên đến 6 kA ở 230/400 V AC) và dòng điện định mức (lên đến 40 A). Tất cả MCB của dòng sản phẩm SH200 đều tuân thủ IEC/EN 60898-1, cho phép sử dụng cho các ứng dụng dân dụng